Muft awataka waisilamu kuombea mvua

Wednesday , 11th Jan , 2017

Muft wa Tanzania Sheikh Aboubakary Zubeiry amewataka Masheikh, Maimamu na viongozi wote wa dini ya Kiislamu nchini kuandaa dua maalumu kwa ajili ya kuliombea taifa dhidi ya hatari ya ukame unayolikabili taifa katika msimu huu wa kilimo.

Sheikh Abubakar Zubeiry

 

Mwenyekiti wa Halmashauri Kuu ya Baraza la Waislamu nchini (BAKWATA) Sheikh Khamis Mataka amesema hayo leo kwa niaba ya Mufti Zubeir na kwamba sala hiyo inalenga kutuma toba kwa Mwenyezi Mungu ili aruhusu mvua kunyesha.

Sheikh Mataka amesema taarifa kutoka Mamlaka ya Hali ya Hewa zinaonyesha kuwa huenda Tanzania mwaka huu ikakabiliwa na ukame mkali utakaosababisha madhara makubwa kama vile njaa katika maeneo mengi nchini.

Recent Posts

Anne Kilango

Current Affairs
Rais Magufuli amrudisha kundini Anne Kilango

Jaji Kaijage (katikati) akiongea na wanahabari visiwani Zanzibar

Current Affairs
Wapigakura 144,000 kufanya maamuzi Jumapili

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Samia Suluhu Hassan akiwa katika picha ya pamoja na baadhi ya viongozi wa Serikali ya Tanzania na Balozi wa China hapa nchini Dkt. Lu Youqing baada ya kumalizika kwa hafla ya uzinduzi wa sherehe za maadhimisho ya Mwaka Mpya wa China leo jijini Dar es Salaam.Maadhimisho hayo yanafanyika katika viwanja vya Mnazi Mmoja kuanzia saa 4;00 asubuhi hadi saa 11 jioni na yanatarajiwa kumalizika kesho tarehe 22 Januari 2017.

Current Affairs
China yafungua fursa masomo kwa watanzania

Baadhi ya wachezaji wa Yanga

Sport
Yanga yatangulia 16 bora Kombe la Shirikisho

Makamu wa Rais Samia Suluhu Hassan akipokea mfano wa hundi ya shilingi milioni 70 na laki nne kutoka Balozi wa China nchini, kwa ajili ya ujenzi wa madarasa katika shule ya msingi Chato

Current Affairs
Wachina wakoshwa na utumbuaji Magufuli