Tunafanya mageuzi na si mabadiliko - CCM

Error message

Notice: Undefined index: continuous in template_preprocess_jplayer() (line 39 of /home/eatv/public_html/sites/all/modules/jplayer/includes/jplayer.theme.inc).
Wednesday , 11th Jan , 2017

Chama cha Mapinduzi nchini Tanzania kimesema kinachofanyika hivi sasa ndani ya chama hicho ni mageuzi na wala siyo mabadiliko ya kawaida, kwa kuwa mageuzi ni zaidi ya mabadiliko, lengo likiwa ni kuwa chama makini cha siasa kwa ajili ya maendeleo.

Humprey Polepole - Katibu wa Itikadi na uenezi CCM

Katibu wa Itikadi na Uenezi wa chama hicho Humphrey Polepole, amesema katika mageuzi yatakayofanyika hivi sasa ndani ya chama hicho yatagusa maeneo matatu ambayo ni pamoja na eneo la uongozi kwa kuweka viongozi waadilifu, eneo la pili ni mfumo ili chama kiwe na tija, na eneo la tatu ikiwa ni utawala. 

Msikilize hapa Polepole akifafanua hatma ya chama hicho wakati akifanya mahojiano na East Africa Radio, wakati akiwa Kikaangoni ya EATV.......

Recent Posts

Anne Kilango

Current Affairs
Rais Magufuli amrudisha kundini Anne Kilango

Jaji Kaijage (katikati) akiongea na wanahabari visiwani Zanzibar

Current Affairs
Wapigakura 144,000 kufanya maamuzi Jumapili

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Samia Suluhu Hassan akiwa katika picha ya pamoja na baadhi ya viongozi wa Serikali ya Tanzania na Balozi wa China hapa nchini Dkt. Lu Youqing baada ya kumalizika kwa hafla ya uzinduzi wa sherehe za maadhimisho ya Mwaka Mpya wa China leo jijini Dar es Salaam.Maadhimisho hayo yanafanyika katika viwanja vya Mnazi Mmoja kuanzia saa 4;00 asubuhi hadi saa 11 jioni na yanatarajiwa kumalizika kesho tarehe 22 Januari 2017.

Current Affairs
China yafungua fursa masomo kwa watanzania

Baadhi ya wachezaji wa Yanga

Sport
Yanga yatangulia 16 bora Kombe la Shirikisho

Makamu wa Rais Samia Suluhu Hassan akipokea mfano wa hundi ya shilingi milioni 70 na laki nne kutoka Balozi wa China nchini, kwa ajili ya ujenzi wa madarasa katika shule ya msingi Chato

Current Affairs
Wachina wakoshwa na utumbuaji Magufuli