Ditto 'aimba wimbo wa KAZI' wa Rais Magufuli

Tuesday , 10th Jan , 2017

Msanii wa muziki wa bongo fleva Lameck Ditto ambaye kwa sasa anafanya vyema na wimbo wake 'Moyo sukuma damu' amefunguka na kuwashauri vijana pamoja na wasanii kujifunza kutoka na kwenda kutafuta kazi.

Lameck Ditto

Amesema kusubiri kazi inaweza kuchukua muda mrefu kuipata na pia utakuwa unajifunga fursa nyingine ambazo huenda zinasubiri jitihada yako tu ili zifunguke.

Ditto amesema hayo kwenye kipindi cha Planet Bongo cha EATV na kusema hakuna mtu anaweza kukutafuta ili akupe kazi bali unatakiwa kujituma kutafuta kazi ili kupata kazi hiyo.

"Dunia ya sasa imebadilika hukuna mtu anaweza kukufuata ili akupe kazi ila inatakiwa kutoka na kwenda kuitafuta kazi, hata kwa wasanii wanatakiwa kutambua kuwa muziki saizi ni kazi na biashara hivyo wanapaswa kuwa na uongozi ambao utakuwa na kazi ya kutafuta kazi kwa ajili ya msanii huyo. Msanii saizi kusema umekaa tu unasubiri kazi zije unaweza kupata kazi mbili wakati huenda ungezitafuta kazi hizo ungepata kazi zaidi ya 20 ambazo zote unakuta zilikuwa zinakusubiri wewe". Alisema Ditto 

"Mfano sisi wasanii kuna makampuni unakuta yanataka kukutana na msanii fulani lakini yanashindwa kumpata huyo msanii, hivyo wasanii wasisubiri mpaka wafuatwe na makampuni bali wanatakiwa wao kuyatafuta hayo makampuni na kufanya nao kazi" alisema Lameck Ditto 

Suala la vijana kufanya kazi limekuwa likisisitizwa zaidi na Rais wa Tanzania Dkt John Magufuli, na hatua hii ya Ditto inaamanisha kuwa msanii huyo ameanza kuimba wimbo ambao umekuwa ukiimbwa na Rais Magufuli

Recent Posts

Anne Kilango

Current Affairs
Rais Magufuli amrudisha kundini Anne Kilango

Jaji Kaijage (katikati) akiongea na wanahabari visiwani Zanzibar

Current Affairs
Wapigakura 144,000 kufanya maamuzi Jumapili

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Samia Suluhu Hassan akiwa katika picha ya pamoja na baadhi ya viongozi wa Serikali ya Tanzania na Balozi wa China hapa nchini Dkt. Lu Youqing baada ya kumalizika kwa hafla ya uzinduzi wa sherehe za maadhimisho ya Mwaka Mpya wa China leo jijini Dar es Salaam.Maadhimisho hayo yanafanyika katika viwanja vya Mnazi Mmoja kuanzia saa 4;00 asubuhi hadi saa 11 jioni na yanatarajiwa kumalizika kesho tarehe 22 Januari 2017.

Current Affairs
China yafungua fursa masomo kwa watanzania

Baadhi ya wachezaji wa Yanga

Sport
Yanga yatangulia 16 bora Kombe la Shirikisho

Makamu wa Rais Samia Suluhu Hassan akipokea mfano wa hundi ya shilingi milioni 70 na laki nne kutoka Balozi wa China nchini, kwa ajili ya ujenzi wa madarasa katika shule ya msingi Chato

Current Affairs
Wachina wakoshwa na utumbuaji Magufuli