Gabo kushusha nyingine 'Siyabonga'

Saturday , 15th Jul , 2017

Staa wa filamu nchini Gabo Zigamba, yupo mbioni kuachia kazi mpya inayoitwa ‘Siyabonga’ ambayo imeelezwa ni kali na iliyobeba uhalisia.

Gabo Zigamba

Gabo ambaye anatamba na filamu yake fupi ‘Kisogo’, ambayo ameshirikiana na Wema Sepetu, alisema ujio wa kazi hiyo mpya ni kutekeleza kwa vitendo mpango wake wa kuleta mapinduzi katika tasnia hiyo.

Gabo ni msanii pekee wa kiume anayetazamwa na mashabiki wengi wa filamu za hapa nchini na kuonekana kuwa anaweza kuziba pengo la marehemu Steven Kanumba.
 

Recent Posts

Mkuu wa kitengo cha elimu kwa uma kikosi cha usalama barabarani Mrakibu msaidizi wa Polisi ASP Mossi Ndozero.

Current Affairs
Ukaguzi magari hauna kikomo

Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi), George Simbachawene.

Current Affairs
Ukosefu wa fedha wasimamisha miradi - Simbachawe

Rais Magufuli

Current Affairs
Rais Magufuli aipongeza TCU

Manahodha wa timu zinazocheza nusu fainali ya pili michuano ya Sprite BBall Kings.

Sport
Makapteni waanza majigambo

Mbunge wa Kigoma Mjini kwa tiketi ya Chama Cha ACT Wazalendo, Mhe Zitto Kabwe.

Current Affairs
Zitto kusomesha bure wanafunzi 541