Kibuti chamrudisha Angel-Mary kwenye muziki

Wednesday , 11th Jan , 2017

Msanii Angel-Mary Kato ambaye amewahi kushiriki mashindano ya BSS mwaka 2015 na kuibuka mshindi namba nne katika mashindano hayo amefunguka na kueleza kilichomo kwenye ngoma yake mpya ya 'No Stress'

Angel-Mary

Amesema kuwa wimbo huo ni wimbo ambao unagusa maisha yake moja kwa moja kwani wimbo huo aliandika siku ya tatu baada ya kuachwa na mpenzi wake.

Angel Mary akiongea kwenye kipindi cha Planet Bongo amesema kwake yeye ilikuwa ni mara ya kwanza kuumizwa na mapenzi, kwani aliachwa na mtu ambaye alimpenda kweli hivyo jambo hilo lilimsumbua na kumtesa kiasi cha kumfanya kuandika wimbo huo na kurekodi. 

"Wimbo huu wa 'No Stress' ni personal issue nakumbuka niliandika wimbo huu siku tatu baada ya mpenzi wangu kuniacha, kama unavyojua tena mapenzi yanaumiza sana hasa pale unapokuwa umependa kweli harafu mtu anakuja kukuzingua. kiukweli hii ilikuwa ni fisrt time kwangu kupenda kweli hivyo iliniuma sana na kama mnavyojua mapenzi yanaumiza" alisema Angel Marry 

Recent Posts

Makamu wa Rais, Mama Samia Suluhu Hassan

Current Affairs
Kero za muungano kutatuliwa - Samia Hassan

Mtayarishaji na msanii wa muziki Quick Rocka 'Switcher'

Entertainment
Hakuna muziki mpya sasa - Quick Rocka

Nahodha msaidizi wa Azam FC, Himid Mao (Kulia) akiwa na mshambuliaji Mghana, Enock Atta Agyei (Kushoto)

Sport
Tupo fiti kuwavaa Simba Jumamosi - Himid Mao

Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar, Balozi Seif Ali Iddi.

Current Affairs
Watanzania tudumishe Muungano - Balozi Seif Iddi

Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto Bi. Ummy Mwalimu

Current Affairs
Kupima Malaria sasa ni bure - Waziri Ummy Mwalimu