Madee : Muziki umepata kilema

Monday , 19th Jun , 2017

Msanii kutoka 'Tip Top Connection' Madee Ali amefunguka kwa kusema muziki wa kizazi kipya (bongo fleva) umepata kilema kutokana na kukosekana kwa tuzo pamoja na albamu za muziki.

Msanii Madee Ali

Madee amebainisha hayo kupitia ukurasa wake wa twitter baada ya majigambo ya wasanii wengi wanaodai kutaka kuutangaza kimataifa zaidi kazi za muziki zinazofanywa ndani ya Tanzania.

"Muziki wetu umepata kilema, hauna tuzo hauna albamu halafu kuna watu wanasema wanataka kuufikisha mbele......Kwa njia gani labda" aliandika Madee.

Recent Posts

Simon Msuva na Haruna Niyonzima

Sport
Msuva amlilia Niyonzima

Makamu wa Rais Samia Suluhu

Current Affairs
Serikali yetu haitarudi nyuma - Samia

Rais Magufuli.

Current Affairs
Rais Magufuli awachimba biti wanafunzi

Katibu Mkuu wa Yanga Charles Boniface Mkwasa

Sport
Mkwasa kuwashika koo waliochoma jezi

Msanii Dogo Janja Kushoto, na Kulia ni Mfanyabiashara Muna Love

Entertainment
Dogo Janja aruka kwa Muna Love