Kipigo cha bao 4 ni somo kwetu- Mwabusi

Sunday , 8th Jan , 2017

Kocha msaidizi wa Klabu ya Yanga Juma Mwambusi amesema, kipigo walichokipata kutoka kwa Azam FC hapo jana ni somo kwao kuwa wanatakiwa kucheza kila mechi kwa uangalifu mkubwa.

Kocha msaidizi wa Yanga Juma Mwambusi

Akizungumza na East Africa Radio mara baada ya mchezo huo, Mwambusi amesema, wameweza kujifunza kitu kwani wachezaji walicheza wakijua mchezo hauna hasara kwao hivyo hawakuona faida ya kutoa nguvu zaidi katika mchezo.

“Matokeo ni yampira ingawa wachezaji wetu walicheza kichwani wakijua tumeshavuka kwa hiyo waliona hakuna haja ya kutoa nguvu zaidi, tumeshapoteza mchezo na tumekubali matokeo,” alisema Mwambusi.

Mwambusi amesema, wachezaji walitulia mno na hakukuwa na juhudi zozote zilizofanyika Uwanjani kwani mchezaji mmoja mmoja alicheza kwa kuacha njia wazi hivyo wapinzani wao walicheza kwa nguvu zote na wakaweza kushinda goli nne.

Mwambusi amesema, mpira hautabiriki, na wapo katika mashindano na hawaangalii ubora wa timu bali wanaangalia michezo inayofuata.

Recent Posts

Makamu wa Rais, Mama Samia Suluhu Hassan

Current Affairs
Kero za muungano kutatuliwa - Samia Hassan

Mtayarishaji na msanii wa muziki Quick Rocka 'Switcher'

Entertainment
Hakuna muziki mpya sasa - Quick Rocka

Nahodha msaidizi wa Azam FC, Himid Mao (Kulia) akiwa na mshambuliaji Mghana, Enock Atta Agyei (Kushoto)

Sport
Tupo fiti kuwavaa Simba Jumamosi - Himid Mao

Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar, Balozi Seif Ali Iddi.

Current Affairs
Watanzania tudumishe Muungano - Balozi Seif Iddi

Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto Bi. Ummy Mwalimu

Current Affairs
Kupima Malaria sasa ni bure - Waziri Ummy Mwalimu