Team Makorokocho

Members: 
Mustapha Kijo
Mimi ni mtoto wa 5 katika familia ya watoto 7 Ninaishi na kaka na Shemeji Najulikana kama Dancer Nimesoma Mpaka Darasa la 7 Nimeshiriki mashindano ya Dance100% Mwaka 2012, 2013, 2014
Stanley Zito
Nimezaliwa mwaka 1991 wilaya ya Temeke, Mkoa wa Dar es Salaam Mimi ni mtoto wa 2 katika familia ya watoto 2 Ninaishi na Bibi na Babu Najulikana kama Dancer Nimesoma Mpaka Darasa la 7 Nimeshiriki mashindano ya Dance100% Mwaka 2012, 2013, 2014
Pacha Malove
Nimezaliwa mwaka 1995 wilaya ya Temeke, Mkoa wa Dar es Salaam Mimi ni mtoto wa 1 katika familia ya watoto 2 Ninaishi na Bibi na Baba Najulikana kama Dancer Nimesoma Mpaka Darasa la 4 Nimeshiriki mashindano ya Dance100% Mwaka 2012, 2013, 2014
Ayubu Hance
Nimezaliwa mwaka 1991 wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam Mimi ni mtoto wa 2 katika familia ya watoto 2 Ninaishi na Mama Najulikana kama Dancer Nimesoma Mpaka Form 4 Nimeshiriki mashindano ya Dance100% Mwaka 2012, 2013, 2014
Mikidad Yahaya
Nimezaliwa mwaka 1991 wilaya ya Temeke, Mkoa wa Dar es Salaam Mimi ni mtoto wa 2 katika familia ya watoto 3 Ninaishi na Bibi na Babu Najulikana kama Dancer Nimesoma Mpaka Darasa la 7 Nimeshiriki mashindano ya Dance100% Mwaka 2012, 2013, 2014
Kamongo Kassim
Nimezaliwa mwaka 1998 Wilaya ya TEMEKE Mkoa wa Dar es salaam Mimi ni mtoto wa 2 katika familia ya watoto 3 Ninaishi na MJOMBA na SHANGAZI Najulikana kama KIPANDA USO Nimesoma MpakaNimezaliwa mwaka 1992 Wilaya ya Ilala Mkoa wa Dar es salaam Mimi ni mtoto wa 1 katika familia ya watoto 3 Ninaishi GONGO LA MBOTO na MWENYEWE Najulikana kama OMMY TEE Nimesoma Mpaka Form 4 Nimeshiriki mashindano ya Dance100% Mwaka 2015, 2016 Nimeshiriki mashindano ya Dance100% Mwaka 2015, 2016
Sarlum Boy Habasi
Nimezaliwa mwaka 1998 Wilaya yaTemeke Mkoa wa Dar es salaam Mimi ni mtoto wa 2 katika familia ya watoto 3 Ninaishi MJOMBA na SHANGAZI Nimesoma Mpaka 2 Nimeshiriki mashindano ya Dance100% Mwaka 2015, 2016
Hamad Habasi
Nimezaliwa mwaka 1996 Wilaya ya Ilala Mkoa wa Dar es salaam Mimi ni mtoto wa 2 katika familia ya watoto 3 Najulikana kama SALU BOY Nimesoma Mpaka 4 Nimeshiriki mashindano ya Dance100% Mwaka 2015, 2016