Liverpool ilistahili kipigo - Klopp

Thursday , 12th Jan , 2017

Kocha wa Liverpool Jurgen Klopp amesema kikosi chake kilikuwa na bahati kufungwa bao 1-0 ugenini dhidi ya Southampton kwenye mchezo wa nusu fainali ya kwanza ya kombe la EFL

 

Wekundu hao, hawakuonesha uwezo wowote kwenye mchezo huo, na wanatakiwa kubadili matokeo kwenye mchezo wa marudiano Januari, 25, mwaka huu, endapo wanahitaji kusonga mbele.

Inawezekana ikawa 2-0, 3-0. Kitu muhimu kwetu ni matokeo. Tunajua kuwa tunaweza kucheza vizuri Anfield". Alisema Kloop.

Recent Posts

Mwamuzi Jacob Adongo akizungumza na wachezaji wa timu zote mbili jana

Sport
Mwamuzi Simba Vs Mbeya City aadhibiwa

Taifa Stars katika mazoezi

Sport
Kiingilio mechi ya Taifa Stars chashushwa

Viongozi walioapishwa leo wakila kiapo cha maadili ya utumishi wa umma, Ikulu DSM

Current Affairs
Mwakyembe, Kabudi waapishwa rasmi

Mtayarishaji wa muziki Bob Maneck akiwa studio

Entertainment
Bob Maneck aja na mapinduzi katika muziki

Ummy Mwalimu

Current Affairs
Wanafunzi kupimwa 'TB' kwa lazima